Mhe. Bashungwa Awashauri Wanaume Kula Vyakula Vyenye Viungo (Spices)

Moja kati ya matatizo yanayowakumba watu wengi kwa kizazi cha sasa ni tatizo la magonjwa mbalimbali ikiwemo uzito, tatizo hili limekuwa chanzo cha matatizo mengine makubwa na yenye madhara makubwa kwa afya ambayo wakati mwingine husababisha kifo.

Magonjwa ya moyo, kisukari, shinikio la damu la kupanda na kushuka, matatizo ya figo na viungo vingine vya mwili pamoja na kukosa mvuto wa kawaida yanasabishwa na mtu kuwa na uzito ambao anashindwa kuumudu.

Njia pekee ya kukabiliana na kadhia ya magonjwa mbalimbali mwilini hususani kwa wanaume ni kula vyakula vyenye viungo mbalimbali (Spices) kwani zina faida nyingi kwenye afya ya wanaume.

Ushauri huo umetolewa tarehe 6 Februari 2019 na Naibu Waziri wa Kilimo Mhe Innocent Bashungwa wakati wa kipindi cha maswali na majibu Bungeni Jijini Dodoma.

CONTINUE

Share
dev